เครือข่ายอายุรแพทย์เยี่ยมเยื่ยนแพทย์ภาคอีสานตอนบน 8-9 ก.ค.2556 |
|
|
|
เขียนโดย Prasert
|
วันศุกร์ที่ 19 กรกฏาคม 2013 เวลา 11:59 น. |
![ภาพขาวนำขนเวปไซด Page_1](/images/stories/thumbnails/images-Aoy_NakornPhanom-_Page_1-100x141.jpg) |
ทีมคณะอาจารย์จากราชวิทยาลัยอายุรแพทย์ฯ นำโดย อ.เกรียง ตั้งสง่า อ.ธานินทร์ อินทรกำธรชัย อ.วันชัย วนะชิวนาวิน อ.พิศาล ไม้เรียง อ.เพลินจันทร์ เชษฐ์โชติศักดิ์ อ.มนะพล กุลปราณีต และอ.วีระเดช พิศประเสริฐ เดินทางสัญจรเยี่ยมอายุรแพทย์ในโรงพยาบาลภาคตะวันออกเฉียงเหนือตอนบน ได้แก่ โรงพยาบาลนครพนม โรงพยาบาลสกลนคร โรงพยาบาลเซกา โรงพยาบาลบึงกาฬและโรงพยาบาลหนองคาย ระหว่างวันที่ 8-9 กรกฎาคม 2556 ที่ผ่านมา โดยได้รับการต้อนรับจากโรงพยาบาลทุกแห่งด้วยความอบอุ่น เป็นกันเอง.....
|
![ภาพขาวนำขนเวปไซด Page_1](/images/stories/thumbnails/images-Aoy_NakornPhanom-_Page_1-640x905.jpg)
![ภาพขาวนำขนเวปไซด Page_2](/images/stories/thumbnails/images-Aoy_NakornPhanom-_Page_2-640x905.jpg)
![ภาพขาวนำขนเวปไซด Page_3](/images/stories/thumbnails/images-Aoy_NakornPhanom-_Page_3-640x905.jpg)
![ภาพขาวนำขนเวปไซด Page_4](/images/stories/thumbnails/images-Aoy_NakornPhanom-_Page_4-640x905.jpg)
![ภาพขาวนำขนเวปไซด Page_5](/images/stories/thumbnails/images-Aoy_NakornPhanom-_Page_5-640x911.jpg)
![ภาพขาวนำขนเวปไซด Page_6](/images/stories/thumbnails/images-Aoy_NakornPhanom-_Page_6-640x905.jpg)
![ภาพขาวนำขนเวปไซด Page_7](/images/stories/thumbnails/images-Aoy_NakornPhanom-_Page_7-640x905.jpg)
|
แก้ไขล่าสุด ใน วันศุกร์ที่ 16 สิงหาคม 2013 เวลา 11:31 น. |